Úrslit frá Stórmóti Geysis og niðurstöður laugardags

Úrslit frá Stórmóti Geysis og niðurstöður laugardags

Deila

Nú er stórmóti geysis lokið eftir frábæra 2 daga á gaddstaðaflötum. Veðrið lék við gesti fyrir utan lítilsháttar golu sem allir ættu að vera orðnir vanir. Frábærir hestar og knapar mættu til leiks, úrslitinn voru spennandi enda hestakosturinn hver af öðrum betri. þess má geta að besti tími ársins var riðinn í 100 metra skeiði en það var hún Hera frá þóroddstöðum og knapi hennar Hans þór hilmarsson og fóru þau á tímanum 7,42.  Við þökkum öllum fyrir þáttökuna.

20150801_213638

 

A flokkur áhugamanna
1. Sólon frá lækjarbakka – Hafdís arna sigurðardóttir 8,43
2. óðinn frá Hvítarholti – súsanna Katarína Guðmundsdóttir 8,40
3. Vorboði frá Kópavogi – Kristófer Darri Sugðrsson 8,38
4. Greipur frá syðri völlum – Harpa sigríður Bjarnadóttir 8,35
5. Gríma frá efri-fitjum – Arnar Heimir Lárusson 8,34
6. Seðill frá Laugardælum – Hanife Muller Schoenau 8,31
7. Vigri frá Holtsmúla 1 – Elín Hrönn Sigurðardóttir 8,29
8. Þeyr frá Holtsmúla 1 – Svanhildur Hall 8,11
9. Gletta frá Glæsibæ – Anton Hugi Kjartansson 7,68
A flokkur
A úrslit
Mót: IS2015GEY131 – Stórmót Geysis Dags.: 1.8.2015
Félag: Geysir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Kórall frá Lækjarbotnum / Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,85
2    Sif frá Akurgerði II / Fanney Guðrún Valsdóttir 8,84
3    Hlíf frá Skák / Hanna Rún Ingibergsdóttir 8,69
4    Kerfill frá Dalbæ / Sigursteinn Sumarliðason 8,61
5    Oddaverji frá Leirubakka / Matthías Leó Matthíasson 8,45
6    Fáfnir frá Þóroddsstöðum / Hallgrímur Birkisson 8,38
7    Dofri frá Steinnesi / Þórarinn Ragnarsson 1,92
8    Alexandra frá Akureyri / Jón Herkovic 1,80
Barnaflokkur
Forkeppni
Mót: IS2015GEY131 – Stórmót Geysis Dags.: 1.8.2015
Félag: Geysir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 8,55
2    Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 8,53
3    Kristófer Darri Sigurðsson / Suðri frá Enni 8,50
4    Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 8,45
5    Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Líf frá Vestra-Fíflholti 8,33
6    Helga Stefánsdóttir / Völsungur frá Skarði 8,28
7    Heiða  Sigríður Hafsteinsdóttir / Gýmir frá Álhólum 8,25
8    Katrín Diljá Vignisdóttir / Eyrún frá Hemlu II 8,23
9    Selma María Jónsdóttir / Náttar frá Álfhólum 8,13
10    Selma María Jónsdóttir / Fífill frá Hlíðarbergi 8,12
11    Sara Sigríksdóttir / Fjarki frá Njálsstöðum 8,05
12    Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úa frá Vestra-Fíflholti 7,99
13    Auður Rós Þormóðusdóttir / Gyðja frá Kaðalsstöðum 7,85
14    Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 7,49
15    Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Einir frá Kastalabrekku 7,38
16    Írena Rós S. Haraldsdóttir / Rútína frá Skíðbakka 1A 7,12
17    Íris Birna Gauksdóttir / Varúð frá Vetleifsholti 2 0,00
Skeið 100m (flugskeið)
Mót: IS2015GEY131 – Stórmót Geysis Dags.: 2.8.2015
Félag: Geysir
   Keppandi   Sprettur 1   Betri sprettur   Einkunn
1    Hans Þór HilmarssonHera frá Þóroddsstöðum 7,84 7,42 7,63
2    Hanna Rún IngibergsdóttirBirta frá Suður-Nýjabæ 7,87 7,87 6,88
3    Ólafur Andri GuðmundssonGlúmur frá Þóroddsstöðum 8,36 7,93 6,78
4    Davíð JónssonIrpa frá Borgarnesi 0,00 8,09 6,52
5    Hafdís Arna SigurðardóttirGusa frá Laugardælum 8,34 8,11 6,48
6    Rósa Birna ÞorvaldsdóttirStúlka frá Hvammi 8,38 8,19 6,35
7    Edda Rún GuðmundsdóttirSnarpur frá Nýjabæ 8,26 8,26 6,23
8    Hulda FinnsdóttirFuni frá Hofi 8,27 8,27 6,22
9    Camilla Petra SigurðardóttirBlikka frá Þóroddsstöðum 8,57 8,30 6,17
10    Bjarni BjarnasonRandver frá Þóroddsstöðum 8,32 8,32 6,13
11    Erlendur Ari ÓskarssonÁsdís frá Dalsholti 8,35 8,35 6,08
12    Anton Hugi KjartanssonTíbrá frá Hestasýn 8,54 8,54 5,77
13    Súsanna Sand ÓlafsdóttirHyllir frá Hvítárholti 0,00 8,71 5,48
14    Bjarki Þór GunnarssonÞrándur frá Skógskoti 9,01 9,00 5,00
15    Súsanna Katarína GuðmundsdóttirÓðinn frá Hvítárholti 9,04 9,04 4,93
16    Davíð JónssonLydía frá Kotströnd 9,17 9,17 4,72
17    Þórarinn RagnarssonÞota frá Sauðanesi 9,19 9,19 4,68
18    Guðmundur  ÓlafssonÞór frá Búlandi 9,38 9,38 4,37
19    Ólafur ÞórðarsonLækur frá Skák 9,55 9,55 4,08
20    Matthías KjartanssonAtlas frá Húsafelli 2 0,00 9,65 3,92
21    Hjörtur MagnússonHarpa-Sjöfn frá Þverá II 0,00 10,05 3,25
22    Rakel Natalie KristinsdóttirBylting frá Árbæjarhjáleigu II 10,67 10,67 2,22
23    Þórdís FjeldsteðTromma frá Skógskoti 10,85 10,85 1,92
24    Harpa Sigríður BjarnadóttirGreipur frá Syðri-Völlum 0,00 0,00 0,00
25    Rakel Natalie KristinsdóttirBrá frá Árbæjarhjáleigu II 0,00 0,00 0,00
26    Lárus Sindri LárussonSpyrna frá Þingeyrum 0,00 0,00 0,00
27    Jón HerkovicAlexandra frá Akureyri 0,00 0,00 0,00
28    Marie-Josefine NeumannDuld frá Lynghaga 0,00 0,00 0,00

 

  

 
Sigurvegarar í A-flokki gæðinga: Kórall frá Lækjarbotnum og Jóhann Kristinn Ragnarsson.

 

20150801_200758

 

verdl
Sigurvegarar í tölti á Stórmóti Geysis: Dagfari frá Eylandi og Bylgja Gauksdóttir. Hallgrímur Birkisson og Dáti frá Hrappsstöðum og Fríða Hansen og Hekla frá Leirubakka.

frida-nos
Sigurvegarar í ungmennaflokki: Nös frá Leirubakka og Fríða Hansen.

verdl2
Sigurvegarar í B-flokki gæðinga: Spölur frá Njarðvík og Ásmundur Ernir Snorrason, Kvika frá Leirubakka og Jóhann Kr. Ragnarsson og Sörli frá Hárlaugsstöðum og Pernille Lyager Möller.

Unglingaflokkur
Forkeppni
Mót: IS2015GEY131 – Stórmót Geysis Dags.: 1.8.2015
Félag: Geysir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 8,43
2    Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 8,39
3    Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 8,37
4    Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 8,33
5    Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 8,31
6    Birta Ingadóttir / Október frá Oddhóli 8,28
7    Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 8,25
8    Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka 8,24
9    Rikka Sigríksdóttir / Nökkvi frá Úlfsey 8,19
10    Þuríður Inga Gísladóttir / Otti frá Skarði 8,18
42320    Þuríður Ósk Ingimarsdóttir / Jakob frá Árbæ 8,17
42320    Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri 8,17
13    Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 8,14
14    Þuríður Ósk Ingimarsdóttir / Viska frá Kjartansstöðum 7,88
15-21    Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 0,00
15-21    Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 0,00
15-21    Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 0,00
15-21    Anton Hugi Kjartansson / Sprengja frá Breiðabólsstað 0,00
15-21    Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 0,00
15-21    Sylvía Sól Magnúsdóttir / Fenja frá Holtsmúla 1 0,00
15-21    Þormar Elvarsson / Þorsti frá Garði 0,00

 

Ungmennaflokkur
Forkeppni
Mót: IS2015GEY131 – Stórmót Geysis Dags.: 1.8.2015
Félag: Geysir
  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Brynja Kristinsdóttir / Kiljan frá Tjarnarlandi 8,50
2    Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 8,39
3    Fríða Hansen / Nös frá Leirubakka 8,34
4    Dagbjört Hjaltadóttir / Vornótt frá Pulu 8,23
5    Sólrún Einarsdóttir / Sneið frá Hábæ 8,21
6    Eygló Arna Guðnadóttir / Iðja frá Þúfu í Landeyjum 8,20
7    Marie-Josefine Neumann / Ylur frá Blönduhlíð 8,09
8    Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 8,06
9    Jóna Þórey Árnadóttir / Framtíð frá Eyjarhólum 7,80
42288    Eygló Arna Guðnadóttir / Deigla frá Þúfu í Landeyjum 0,00
42288    Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 0,00
Skeið 100m (flugskeið)
Mót: IS2015GEY131 – Stórmót Geysis Dags.: 1.8.2015
Félag: Geysir
   Keppandi   Sprettur 1   Betri sprettur   Einkunn
1    Hans Þór Hilmarsson

Hera frá Þóroddsstöðum

7,84 7,42 7,63
2    Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

7,87 7,87 6,88
3    Ólafur Andri Guðmundsson

Glúmur frá Þóroddsstöðum

8,36 7,93 6,78
4    Davíð Jónsson

Irpa frá Borgarnesi

0,00 8,09 6,52
5    Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

8,34 8,11 6,48
6    Rósa Birna Þorvaldsdóttir

Stúlka frá Hvammi

8,38 8,19 6,35
7    Edda Rún Guðmundsdóttir

Snarpur frá Nýjabæ

8,26 8,26 6,23
8    Hulda Finnsdóttir

Funi frá Hofi

8,27 8,27 6,22
9    Camilla Petra Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

8,57 8,30 6,17
10    Bjarni Bjarnason

Randver frá Þóroddsstöðum

8,32 8,32 6,13
11    Erlendur Ari Óskarsson

Ásdís frá Dalsholti

8,35 8,35 6,08
12    Anton Hugi Kjartansson

Tíbrá frá Hestasýn

8,54 8,54 5,77
13    Súsanna Sand Ólafsdóttir

Hyllir frá Hvítárholti

0,00 8,71 5,48
14    Bjarki Þór Gunnarsson

Þrándur frá Skógskoti

9,01 9,00 5,00
15    Súsanna Katarína Guðmundsdóttir

Óðinn frá Hvítárholti

9,04 9,04 4,93
16    Davíð Jónsson

Lydía frá Kotströnd

9,17 9,17 4,72
17    Þórarinn Ragnarsson

Þota frá Sauðanesi

9,19 9,19 4,68
18    Guðmundur  Ólafsson

Þór frá Búlandi

9,38 9,38 4,37
19    Ólafur Þórðarson

Lækur frá Skák

9,55 9,55 4,08
20    Matthías Kjartansson

Atlas frá Húsafelli 2

0,00 9,65 3,92
21    Hjörtur Magnússon

Harpa-Sjöfn frá Þverá II

0,00 10,05 3,25
22    Rakel Natalie Kristinsdóttir

Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

10,67 10,67 2,22
23    Þórdís Fjeldsteð

Tromma frá Skógskoti

10,85 10,85 1,92
24    Harpa Sigríður Bjarnadóttir

Greipur frá Syðri-Völlum

0,00 0,00 0,00
25    Rakel Natalie Kristinsdóttir

Brá frá Árbæjarhjáleigu II

0,00 0,00 0,00
26    Lárus Sindri Lárusson

Spyrna frá Þingeyrum

0,00 0,00 0,00
27    Jón Herkovic

Alexandra frá Akureyri

0,00 0,00 0,00
28    Marie-Josefine Neumann

Duld frá Lynghaga

0,00 0,00 0,00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD