WR Suðurlandsmóti 2015 lokið

WR Suðurlandsmóti 2015 lokið

Deila

Þá er frábæru og mjög sterku WR Suðurlandsmóti 2015 sem haldið var núna um helgina lokið. Frábærir tímar í 100m skeiði og sterkt og skemmtilegt Gæðingskeið var á mótinu og eru margir bestu tímar sumarsins farnir á Rangárbökkum við Hellu. Mjög jöfn og sterk úrslit voru í öllum flokkum og frábært veður lék við keppendur í úrslitum í dag sunnudag. Hér meðfylgjandi eru svo allar niðurstöður mótsins. Við þökkum öllum þeim sem hjálpuðu til við mótið kærlega fyrir hjálpina. Við hittumst svo aftur að ári á Rangárbökkum við Hellu.

Niðurstöður

IS2015GEY139 – Suðurlandsmót WR
Mótshaldari: Geysir
Dagsetning: 21.8.2015 – 23.8.2015

TöLT T1
Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda Gústafsdóttir Kiljan frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,17
42038 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 7,07
42038 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 7,07
4 Hallgrímur Birkisson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,80
42130 Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli Brúnn/mó- einlitt Geysir 6,73
42130 Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,73
7 Sigurbjörn Bárðarson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur 6,70
8 Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 6,67
42258 Hallgrímur Birkisson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,50
42258 Ragnhildur Haraldsdóttir Ópera frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 6,50
42258 Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt Máni 6,50
12 Hinrik Bragason Verdí frá Torfunesi Rauður/milli- skjótt Fákur 6,43
13-14 Janus Halldór Eiríksson Hlýri frá Hveragerði Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 6,27
13-14 Hekla Katharína Kristinsdóttir Kátína frá Brúnastöðum 2 Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,27
15 Matthías Leó Matthíasson Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,10
16 Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt Sörli 5,90
17 Viðar Ingólfsson Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt Fákur 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 8,11
2 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 7,83
3 Hallgrímur Birkisson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 7,50
4 Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli Brúnn/mó- einlitt Geysir 7,17
5 Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,06
TöLT T2
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Snorri Dal Tilfinning frá Hestasýn Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,77
2 Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum brúnn Adam 6,73
3 Bergrún Ingólfsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,53
4 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,47
5 Ásmundur Ernir Snorrason Kolbjartur frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Máni 6,37
6 Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,33
7 Katla Gísladóttir Kveikja frá Miðási Bleikur/fífil- stjörnótt Sörli 6,27
8 Guðbjörn Tryggvason Jarpur frá Syðra-Velli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,10
9 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Prestur frá Litlu-Sandvík Brúnn/milli- stjörnótt Máni 5,93
10 Hólmfríður Kristjánsdóttir Röst frá Hvammi I Rauður/milli- tvístjörnótt Sleipnir 5,87
11 Hjörvar Ágústsson Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli- blesótt Geysir 5,80
12 Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,73
13 Vilborg Smáradóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext Sindri 5,03
14 Matthías Leó Matthíasson Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 4,67
15-19 Þórunn Kristjánsdóttir Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h… Sprettur 0,00
15-19 Sigurður Sæmundsson Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 0,00
15-19 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 0,00
15-19 Sigursteinn Sumarliðason Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 0,00
15-19 Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt Þytur 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Snorri Dal Tilfinning frá Hestasýn Brúnn/milli- einlitt Sörli 7,29
2 Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum brúnn Adam 6,83
3 Bergrún Ingólfsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,63
4 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,50
5 Ásmundur Ernir Snorrason Kolbjartur frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Máni 6,42
TöLT T3
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elvar Þormarsson Júní frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,73
2 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,57
3 Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Stígandi 6,43
42100 Bjarki Þór Gunnarsson Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Skuggi 6,23
42100 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,23
42100 Sigurður Sæmundsson Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,23
7 Esther Kapinga Bylgja frá Ketilsstöðum Bleikur/álóttur einlitt Sleipnir 6,20
42225 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Lúna frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-… Trausti 6,17
42225 Elin Holst Sylgja frá Ketilsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,17
42288 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Frigg frá Gíslabæ Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 6,13
42288 Vignir Siggeirsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 6,13
12 Jóhanna Margrét Snorradóttir Fróði frá Akureyri Rauður/milli- einlitt Máni 6,07
13 Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st… Fákur 6,00
14 Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 5,97
15 Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei… Sörli 5,87
16 Kristín Magnúsdóttir Hjálprekur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,73
17 Eyrún Ýr Pálsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Sleipnir 5,67
18 Hólmfríður Kristjánsdóttir Viktor frá Hófgerði Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir 5,57
19 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 5,47
20 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Krafla frá Korpu Grár/brúnn einlitt Sleipnir 4,93
21-24 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum Móálóttur,mósóttur/milli-… Máni 0,00
21-24 Sara Sigurbjörnsdóttir Von frá Ey I Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 0,00
21-24 Tinna Rut Jónsdóttir Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli- stjörnótt Máni 0,00
21-24 Sólon Morthens Snjár frá Torfastöðum Grár/brúnn einlitt Logi 0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Margrét Snorradóttir Fróði frá Akureyri Rauður/milli- einlitt Máni 6,28
2 Esther Kapinga Bylgja frá Ketilsstöðum Bleikur/álóttur einlitt Sleipnir 6,22
3 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Lúna frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-… Trausti 6,11
4 Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st… Fákur 2,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elvar Þormarsson Júní frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,72
2 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,56
3 Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Stígandi 6,56
4 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,50
5 Sigurður Sæmundsson Vonadís frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,44
6 Bjarki Þór Gunnarsson Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Skuggi 6,44
7 Jóhanna Margrét Snorradóttir Fróði frá Akureyri Rauður/milli- einlitt Máni 6,28
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
42006 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sindri 6,00
42006 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,00
3 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,67
4 Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli 5,50
5 Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,37
6 Lea Schell Líf frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt Geysir 5,10
7 Anika Katharina Wiest Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 5,07
8 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 5,00
9 Larissa Silja Werner Tvistur frá Nýjabæ Rauðtvístjörnóttur Geysir 4,87
42290 Nina Borsos Kulur frá Kálfhóli 2 Móálóttur,mósóttur/ljós- … Geysir 0,00
42290 Elín Sara Færseth Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur,mósóttur/milli-… Máni 0,00
42290 Samantha Schulte Gæska frá Álfhólum Rauður/dökk/dr. skjótt Geysir 0,00
42290 Larissa Silja Werner Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikur/álóttur stjörnótt Geysir 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,33
2 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sindri 6,28
3 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,17
4 Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli 6,00
5 Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,33
FJóRGANGUR V1
Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,37
2 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 7,33
3 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,27
4 Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 7,20
5 Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum brúnn Adam 7,07
42162 Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt Sleipnir 7,00
42162 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Gola frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,00
8 Sigurbjörn Bárðarson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp- blesótt Fákur 6,97
9 Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt Sprettur 6,90
10 Hekla Katharína Kristinsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 6,87
11 Hinrik Bragason Verdí frá Torfunesi Rauður/milli- skjótt Fákur 6,80
12 Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Máni 6,70
13 Hallgrímur Birkisson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt Geysir 6,53
14 Ragnhildur Haraldsdóttir Ópera frá Vakurstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Hörður 6,50
15-16 Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,33
15-16 Ævar Örn Guðjónsson Jökull frá Ytra-Dalsgerði Grár/brúnn einlitt Sprettur 6,33
17 Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli- einlitt Fákur 6,27
18-19 Viðar Ingólfsson Núpur frá Vatnsleysu Brúnn/mó- einlitt Fákur 0,00
18-19 Snorri Dal Gnýr frá Svarfhóli Grár/brúnn einlitt Sörli 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda Gústafsdóttir Askur frá Laugamýri Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,60
2 Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum brúnn Adam 7,60
3 Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt Máni 7,50
4 Hinrik Bragason Pistill frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 7,20
5 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sproti frá Enni Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,20
FJóRGANGUR V2
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Stígandi 6,60
42038 Eyrún Ýr Pálsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,53
42038 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,53
4 Gústaf Ásgeir Hinriksson Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt Fákur 6,50
5 Vignir Siggeirsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 6,43
6 Elin Holst Sylgja frá Ketilsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,40
7 Sara Sigurbjörnsdóttir Von frá Ey I Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,37
8 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 6,33
42258 Bjarki Þór Gunnarsson Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Skuggi 6,30
42258 Helga Una Björnsdóttir Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Þytur 6,30
42258 Hugrún Jóhannesdóttir Heimur frá Austurkoti Grár/rauður einlitt Sleipnir 6,30
12 Sigursteinn Sumarliðason Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,27
13-14 Páll Bragi Hólmarsson Vigdís frá Þorlákshöfn Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 6,23
13-14 Hjörvar Ágústsson Sámur frá Hafnarfirði Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 6,23
15-16 Helga Una Björnsdóttir Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli- blesótt Þytur 6,20
15-16 Anna Björk Ólafsdóttir Smyrill frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- stjörnótt Sörli 6,20
17-18 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 6,17
17-18 Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 6,17
19-20 Hanna Rún Ingibergsdóttir Sólon frá Sörlatungu Jarpur/milli- einlitt Sörli 6,13
19-20 Jón Bjarni Smárason Funheitur frá Ragnheiðarstöðum Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,13
21 Hulda Björk Haraldsdóttir Jökull frá Svalbarðseyri Leirljós/Hvítur/ljós- skj… Sleipnir 6,03
22-23 Sæmundur Sæmundsson Madama frá Úlfsstöðum Jarpur/milli- einlitt Freyfaxi 6,00
22-23 Gústaf Ásgeir Hinriksson Dreki frá Breiðabólsstað Grár/brúnn einlitt Fákur 6,00
24 Hilmar Þór Sigurjónsson Hrafn frá Litla-Hofi Brúnn/milli- einlitt Hornfirðingur 5,90
25 Hulda Björk Haraldsdóttir Júpiter frá Garðakoti Rauður/milli- blesótt Sleipnir 5,80
26 Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 5,77
27 Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei… Sörli 5,63
28 Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Geysir 5,60
29 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l… Sörli 5,27
30-32 Tómas Örn Snorrason Dalur frá Ytra-Skörðugili Rauður/milli- tvístjörnótt Fákur 0,00
30-32 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Hraunar frá Efri-Hömrum Móálóttur,mósóttur/milli-… Máni 0,00
30-32 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Krafla frá Korpu Grár/brúnn einlitt Sleipnir 0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elin Holst Sylgja frá Ketilsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,77
2 Helga Una Björnsdóttir Jarl frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt Þytur 6,73
3 Sara Sigurbjörnsdóttir Von frá Ey I Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 6,63
4 Hugrún Jóhannesdóttir Heimur frá Austurkoti Grár/rauður einlitt Sleipnir 6,53
5 Bjarki Þór Gunnarsson Unnur frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt Skuggi 6,17
6 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hjörtur Magnússon Davíð frá Hofsstöðum Rauður/milli- einlitt Stígandi 6,80
2 Eyrún Ýr Pálsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,80
3 Elin Holst Sylgja frá Ketilsstöðum Rauður/milli- einlitt Sleipnir 6,80
4 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Fífill frá Feti Bleikur/álóttur stjörnótt Máni 6,63
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson Valur frá Árbakka Bleikur/álóttur einlitt Fákur 6,50
6 Vignir Siggeirsson Sævar frá Ytri-Skógum Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 6,37
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sindri 6,30
2 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,20
3 Lea Schell Líf frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt Geysir 6,17
42099 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,00
42099 Larissa Silja Werner Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,00
6 Bjarni Stefánsson Akkur frá Enni Brúnn/milli- einlitt Máni 5,83
7 Renate Hannemann Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt Geysir 5,80
42225 Sigurður Gunnar Markússon Lótus frá Tungu Rauður/ljós- tvístjörnótt Sörli 5,60
42225 Kristín Ingólfsdóttir Orrusta frá Leirum Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,60
10 Guðmundur Guðmundsson Óskadís frá Hellu Jarpur/milli- einlitt Geysir 5,47
11 Elfa Hrund Sigurðardóttir Riddari frá Ási 2 Brúnn/mó- blesa auk leist… Máni 5,00
12 Anika Katharina Wiest Rispa frá Þjórsárbakka Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 4,40
13 Þórunn Kristjánsdóttir Yrpa frá Skálakoti Jarpur/milli- stjörnótt h… Sprettur 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sindri 6,70
2 Lea Schell Líf frá Þjórsárbakka Rauður/milli- blesótt Geysir 6,33
3 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli- einlitt Sprettur 6,30
4 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt Sprettur 6,13
5 Larissa Silja Werner Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,77
FIMMGANGUR F1
Meistaraflokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur 7,30
2 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 7,27
42067 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,93
42067 Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- skjótt Sleipnir 6,93
42131 Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt Geysir 6,70
42131 Viðar Ingólfsson Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 6,70
42131 Hinrik Bragason Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,70
8 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 6,63
9 Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur 6,60
10 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 6,53
11 Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 6,47
42351 Sigurður Sigurðarson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 6,43
42351 Ólafur Andri Guðmundsson Hekla frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,43
14 Hekla Katharína Kristinsdóttir Birta frá Hofi I Bleikur/álóttur einlitt Geysir 6,17
15 Sara Ástþórsdóttir Sprengigígur frá Álfhólum Rauður/milli- blesótt glófext Geysir 6,13
16 Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,03
17 Ævar Örn Guðjónsson Lektor frá Ytra-Dalsgerði Rauður/ljós- stjörnótt gl… Sprettur 5,93
18 Ásmundur Ernir Snorrason Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli- stjörnótt Máni 5,80
19-23 Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g… Sleipnir 0,00
19-23 Þórarinn Ragnarsson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt Smári 0,00
19-23 Fanney Guðrún Valsdóttir Sif frá Akurgerði II Bleikur/fífil- stjörnótt Ljúfur 0,00
19-23 Hekla Katharína Kristinsdóttir Vænting frá Skarði Brúnn/milli- einlitt Geysir 0,00
19-23 Jóhann Kristinn Ragnarsson Sólar frá Kaldbak Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 7,21
2 Ævar Örn Guðjónsson Kolgrímur frá Akureyri Móálóttur,mósóttur/milli-… Sprettur 7,00
3 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 6,83
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… Fákur 7,76
2 Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt Fákur 7,69
3 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 7,24
4 Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- skjótt Sleipnir 7,21
5 Hinrik Bragason Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,17
6 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,12
7 Viðar Ingólfsson Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt Fákur 7,07
8 Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt Geysir 7,02
FIMMGANGUR F2
1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Daníel Ingi Larsen Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir 6,57
2 Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt Fákur 6,53
42070 Helga Una Björnsdóttir Eyjarós frá Borg Rauður/milli- einlitt Þytur 6,40
42070 Helgi Þór Guðjónsson Klöpp frá Tóftum Rauður/milli- skjótt Sleipnir 6,40
42070 Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Logi 6,40
42070 Jóhann G. Jóhannesson Leikdís frá Borg Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,40
42070 Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt Sleipnir 6,40
42226 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,37
42226 Bergrún Ingólfsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,37
42226 Helga Una Björnsdóttir Erla frá Austurási Rauður/milli- einlitt Þytur 6,37
11 Elvar Þormarsson Salvör frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,30
12 Sólon Morthens Ísar frá Hala Vindóttur/mó einlitt Logi 6,27
13-14 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Eva frá Strandarhöfði Grár/rauður einlitt Máni 6,17
13-14 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrefna frá Kirkjubæ Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,17
15 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Freyfaxi 6,07
16 Jóhann G. Jóhannesson Sjálfur frá Borg Rauður/milli- einlitt Geysir 6,03
17 Hjörvar Ágústsson Þeyr frá Ytra-Vallholti Rauður/milli- blesótt Geysir 6,00
18 Herdís Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 5,97
19 Bjarni Sveinsson Stjarna frá Selfossi Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 5,93
20-22 Hólmfríður Kristjánsdóttir Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt Sleipnir 5,87
20-22 Sigríkur Jónsson Sögn frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli- stjörnótt Geysir 5,87
20-22 Ólafur Ásgeirsson Saga frá Velli II Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,87
23 Elin Holst Jónatan frá Syðri-Gegnishólum Grár/rauður stjarna,nös e… Sleipnir 5,80
24 Hanna Rún Ingibergsdóttir Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt Sörli 5,43
25 Eyrún Ýr Pálsdóttir Heikir frá Hamarsey Bleikur/fífil- einlitt Sleipnir 5,40
26 Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni 5,37
27 Jón Herkovic Alexandra frá Akureyri Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur 5,23
28 Katla Gísladóttir Vörður frá Miðási Móálóttur,mósóttur/milli-… Sörli 5,07
29 Lárus Jóhann Guðmundsson Þula frá Hoftúni Jarpur/milli- einlitt Geysir 4,30
30 Lárus Sindri Lárusson Flosi frá Búlandi Adam 4,13
31 Sigríkur Jónsson Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 3,90
32-34 Vignir Siggeirsson Loki frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt Geysir 0,00
32-34 Gústaf Ásgeir Hinriksson Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp- stjörnótt Fákur 0,00
32-34 Jóhann Kristinn Ragnarsson Sólar frá Kaldbak Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bergrún Ingólfsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,67
2 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 6,10
3 Elvar Þormarsson Salvör frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,07
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Bergrún Ingólfsdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,86
2 Daníel Ingi Larsen Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir 6,62
3 Helgi Þór Guðjónsson Klöpp frá Tóftum Rauður/milli- skjótt Sleipnir 6,57
4 Sara Sigurbjörnsdóttir Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikur einlitt Fákur 6,43
5 Helga Una Björnsdóttir Eyjarós frá Borg Rauður/milli- einlitt Þytur 6,43
6 Jóhann G. Jóhannesson Leikdís frá Borg Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,24
7 Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt Sleipnir 6,21
8 Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Logi 6,07
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,00
42038 Dagbjört Hjaltadóttir Þöll frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil- skjótt vag… Geysir 5,77
42038 Marie-Josefine Neumann Ylur frá Blönduhlíð Jarpur/dökk- stjörnótt Geysir 5,77
4 Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur 5,50
5 Sigurður Gunnar Markússon Tinna frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,03
6 Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleik einlitt Geysir 4,83
7 Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák Brúnn/milli- einlitt Geysir 4,50
8 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli- stjörnótt g… Sprettur 4,27
9 Ásgerður Svava Gissurardóttir Grásteinn frá Efri-Kvíhólma Grár/brúnn einlitt Sprettur 4,13
10 Vilborg Smáradóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext Sindri 4,10
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Elín Hrönn Sigurðardóttir Vigri frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Geysir 6,07
2 Marie-Josefine Neumann Ylur frá Blönduhlíð Jarpur/dökk- stjörnótt Geysir 5,93
3 Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur 5,81
4 Sigurður Gunnar Markússon Tinna frá Tungu Brúnn/milli- einlitt Sörli 5,19
5 Dagbjört Hjaltadóttir Þöll frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil- skjótt vag… Geysir 4,88
GæðINGASKEIð
Meistaraflokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt Fákur 7,71
2 Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt Sleipnir 7,63
3 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt Smári 7,42
4 Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,38
5 Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt Fákur 7,17
6 Ævar Örn Guðjónsson Stáss frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv. skjótt Sprettur 7,13
7 Bergur Jónsson Flugnir frá Ketilsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt Sleipnir 7,13
8 Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Trausti 7,04
9 Bjarni Bjarnason Dalvar frá Horni I Jarpur/ljós einlitt Trausti 7,00
10 Ólafur Andri Guðmundsson Eva frá Feti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,96
11 Ragnar Tómasson Þöll frá Haga Fákur 6,92
12 Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt Sprettur 6,88
13 Haukur Baldvinsson Askur frá Syðri-Reykjum Rauður/milli- stjörnótt g… Sleipnir 6,83
14 Þórarinn Ragnarsson Dofri frá Steinnesi Jarpur/milli- einlitt Smári 6,67
15 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt Geysir 6,46
16 Olil Amble Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Brúnn/milli- skjótt Sleipnir 6,25
17 Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör Brúnn/milli- einlitt Fákur 5,21
18 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös… Geysir 4,42
19 Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Hveragerði Jarpur/milli- stjörnótt Geysir 3,92
20 Hinrik Bragason Mánadís frá Akureyri Rauður/milli- stjörnótt Fákur 0,00
21 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-… Geysir 0,00
22 Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt Geysir 0,00
1. flokkur
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… Sörli 7,25
2 Jóhann G. Jóhannesson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st… Geysir 7,08
3 Daníel Ingi Larsen Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt Sleipnir 6,83
4 Jóhann G. Jóhannesson Von frá Ási 1 Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,54
5 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt Freyfaxi 6,38
6 Sólon Morthens Gáll frá Dalbæ Brúnn/milli- einlitt Logi 6,25
7 Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni 6,04
8 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Stúlka frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt Smári 5,79
9 Lárus Sindri Lárusson Flosi frá Búlandi Adam 3,96
10 Sólon Morthens Ísar frá Hala Vindóttur/mó einlitt Logi 3,42
11 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli- stjörnótt Fákur 1,42
12 Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt Snæfellingur 1,29
13 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Surtsey frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt Sprettur 0,00
14 Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt Sleipnir 0,00
15 Hjörvar Ágústsson Nóva frá Kirkjubæ Rauður/milli- stjörnótt Geysir 0,00
16 Jón Herkovic Alexandra frá Akureyri Rauður/dökk/dr. einlitt Fákur 0,00
SKEIð 100M (FLUGSKEIð)
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Tími
1 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,47
2 Ragnar Tómasson Isabella frá Forsæti Fákur 7,74
3 Hans Þór Hilmarsson Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,76
4 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Stúlka frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt Smári 7,87
5 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,96
6 Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt Sprettur 7,97
7 Lárus Jóhann Guðmundsson Tinna frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt Geysir 8,04
8 Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt Fákur 8,19
9 Jóhann G. Jóhannesson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolóttur st… Geysir 8,22
10 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… Sörli 8,32
11 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna,nös… Geysir 8,63
12 Tinna Rut Jónsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt Máni 8,70
13 Jóhann Kristinn Ragnarsson Ásadís frá Áskoti Rauður/bleik- skjótt Sprettur 8,71
14 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Bambi frá Hrafnsholti Brúnn/milli- einlitt Fákur 8,72
15 Elin Holst Strokkur frá Syðri-Gegnishólum Rauður/dökk/dr. skjótt Sleipnir 8,74
16 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- skjótt Trausti 8,84
17 Ragnar Tómasson Svana frá Hávarðakoti Fákur 8,86
18 Marie-Josefine Neumann Ylur frá Blönduhlíð Jarpur/dökk- stjörnótt Geysir 8,92
19 Hjörtur Magnússon Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt Stígandi 8,95
20 Jóhanna Margrét Snorradóttir Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt Máni 0,00
21 Camilla Petra Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt Hörður 0,00
22 Sigurður Óli Kristinsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli- einlitt Geysir 0,00
23 Sigurður Óli Kristinsson Flipi frá Haukholtum Rauður/milli- tvístjörnótt Geysir 0,00
24 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 0,00
25 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein… Sörli 0,00
26 Daníel Gunnarsson Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-… Sleipnir 0,00
27 Vignir Siggeirsson Ólafía frá Hemlu II Rauður/ljós- stjörnótt Geysir 0,00
28 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin… Geysir 0,00
29 Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla Fákur 0,00
30 Lárus Sindri Lárusson Spyrna frá Þingeyrum Adam 0,00
FJóRGANGUR V5
2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Pia Rumpf Húni frá Skollagróf Rauður/milli- einlitt Geysir 6,00
2 Samantha Schulte Pandra frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Geysir 5,83
3 Pia Rumpf Vonar frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/dökk- stjörnóttur Geysir 5,23
4 Hjördís Rut Jónsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli tvístjörnóttur Sindri 5,00
5 Elín Sara Færseth Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur, mósóttur/milli Máni 4,90
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1 Hjördís Rut Jónsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli tvístjörnóttur Sindri 6,25
2 Pia Rumpf Húni frá Skollagróf Rauður/milli- einlitt Geysir 5,63
3 Elín Sara Færseth Hreyfing frá Þóreyjarnúpi Móálóttur, mósóttur/milli Máni 4,50
4 Samantha Schulte Pandra frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Geysir 4,17

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD