Niðurstöður skeiðleika

Niðurstöður skeiðleika

Deila

Í kvöld fóru fram síðustu skeiðleikar skeiðfélagsins og Baldvins og Þorvaldar þetta sumarið. Það var við hæfi að enda sumarið á þeim stærstu en skráningin var gífurlega mikil og ljóst að mikill áhugi er á skeiðgreinum, það sást ekki síður á þeim fjölda áhorfenda sem lögðu leið sína á Brávelli á Selfossi.

Stigahæsti knapi kvöldsins var Ævar Örn Guðjónsson með 25 stig úr úr öllum greinum. Hann hlaut því eignarbikar sem gefinn er til minningar um Einar Öder Magnússon, sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur.

Stigahæsti knapi sumarsins var Bjarni Bjarnason með 72 stig. Hann hlýtur því farandbikarinn „Öderinn“ sem mun prýða hillur hans næsta árið. Tove Öder móðir Einar Öder afhenti Bjarna bikarinn og var það vel við hæfi.

Hér eru heildarstig þriggja efstu knapa eftir sumarið

1.Bjarni Bjarnason með 72 stig
2-3      Konráð Valur sveinsson 71 stig
2-3     Ævar Örn Guðjónsson 71 stig

Niðurstöður

250 m skeið

1  Ævar Örn Guðjónsson  Vaka frá Sjávarborg  22,31
2  Ragnar Tómasson  Branda frá Holtsmúla 1  22,87
3  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Andri frá Lynghaga  23,01
4  Konráð Valur Sveinsson  Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II  23,19
5  Védís Huld Sigurðardóttir  Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi  24,28
6  Daníel Ingi Larsen  Flipi frá Haukholtum  24,45
7  Helgi Þór Guðjónsson  Vinkona frá Halakoti  24,85
8  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Lukka frá Árbæjarhjáleigu II  25,85
9  Bjarni Bjarnason  Hera frá Þóroddsstöðum  0,00
10  Bjarni Bjarnason  Glúmur frá Þóroddsstöðum  0,00
11  Rakel Natalie Kristinsdóttir  Bylting frá Árbæjarhjáleigu II  0,00
12  Tómas Örn Snorrason  Goði frá Þóroddsstöðum  0,00

 aevar

150 m skeið

1  Bjarni Bjarnason  Dalvar frá Horni I  14,59
2  Tómas Örn Snorrason  Ör frá Eyri  14,74
3  Ævar Örn Guðjónsson  Blossi frá Skammbeinsstöðum  14,75
4  Erling Ó Sigurðsson  Hnikar frá Ytra-Dalsgerði  14,93
5  Bjarni Bjarnason  Blikka frá Þóroddsstöðum  14,94
6  Axel Geirsson  Tign frá Fornusöndum  14,97
7  Glódís Rún Sigurðardóttir  Veigar frá Varmalæk  15,10
8  Sigurbjörn Bárðarson  Óðinn frá Búðardal  15,23
9  Árni Björn Pálsson  Fróði frá Laugabóli  15,30
10  Hermann Árnason  Heggur frá Hvannstóði  15,50
11  Hans Þór Hilmarsson  Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði  15,52
12  Jóhann G. Jóhannesson  Von frá Ási 1  15,61
13  Jóhann G. Jóhannesson  Messa frá Káragerði  15,68
14  Ólafur Andri Guðmundsson  Þrándur frá Skógskoti  15,76
15  Lárus Jóhann Guðmundsson  Tinna frá Árbæ  15,84
16  Kjartan Ólafsson  Brík frá Laugabóli  16,03
17  Tómas Örn Snorrason  Rúna frá Flugumýri  16,34
18  Ragnar Tómasson  Þöll frá Haga  16,62
19  Ingi Björn Leifsson  Grúsi frá Nýjabæ  16,84
20  Bergur Jónsson  Sædís frá Ketilsstöðum  16,97
21  Guðrún Elín Jóhannsdóttir  Eskja frá Efsta-Dal I  17,42
22  Kristína Rannveig Jóhannsdótti  Askur frá Efsta-Dal I  17,71
23  Bjarni Bjarnason  Randver frá Þóroddsstöðum  0,00
24  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Ásadís frá Áskoti  0,00
25  Kjartan Ólafsson  Hnappur frá Laugabóli  0,00
26  Hinrik Bragason  Gletta frá Bringu  0,00
27  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Brá frá Árbæjarhjáleigu II  0,00
28  Ævar Örn Guðjónsson  Björt frá Bitru  0,00

 150

100 metra skeið

1  Konráð Valur Sveinsson  Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II  7,58
2  Gústaf Ásgeir Hinriksson  Andri frá Lynghaga  7,67
3  Ævar Örn Guðjónsson  Vaka frá Sjávarborg  7,81
4  Bjarni Bjarnason  Glúmur frá Þóroddsstöðum  7,81
5  Sonja Noack  Tvistur frá Skarði  7,85
6  Daníel Ingi Larsen  Flipi frá Haukholtum  7,87
7  Camilla Petra Sigurðardóttir  Blikka frá Þóroddsstöðum  7,89
8  Ragnar Tómasson  Branda frá Holtsmúla 1  7,90
9  Glódís Rún Sigurðardóttir  Veigar frá Varmalæk  8,07
10  Rósa Birna Þorvaldsdóttir  Stúlka frá Hvammi  8,09
11  Bergur Jónsson  Sædís frá Ketilsstöðum  8,10
12  Védís Huld Sigurðardóttir  Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi  8,19
13  Leó Hauksson  Stjarna frá Ólafshaga  8,21
14  Sylvía Sigurbjörnsdóttir  Bambi frá Hrafnsholti  8,29
15  Helgi Þór Guðjónsson  Vinkona frá Halakoti  8,29
16  Ingibergur Árnason  Flótti frá Meiri-Tungu 1  8,39
17  Bergur Jónsson  Minning frá Ketilsstöðum  8,40
18  Jóhann G. Jóhannesson  Messa frá Káragerði  8,41
19  Hermann Árnason  Heggur frá Hvannstóði  8,43
20  Harpa Sigríður Bjarnadóttir  Hafdís frá Herríðarhóli  8,77
21  Kjartan Ólafsson  Brík frá Laugabóli  8,82
22  Ævar Örn Guðjónsson  Björt frá Bitru  8,88
23  Sigurfinnur Bjarkarsson  Spuni frá Stokkseyri  8,89
24  Kjartan Ólafsson  Hnappur frá Laugabóli  8,98
25  Elin Holst  Strokkur frá Syðri-Gegnishólum  9,03
26  Daníel Gunnarsson  Skæruliði frá Djúpadal  9,12
27  Brynja Rut Borgarsdóttir  Kamus frá Hákoti  9,22
28  Hekla Katharína Kristinsdóttir  Lukka frá Árbæjarhjáleigu II  9,27
29  Guðrún Elín Jóhannsdóttir  Eskja frá Efsta-Dal I  9,55
30  Sara Bjarnadóttir  Dimmalimm frá Kílhrauni  9,95
31  Kristína Rannveig Jóhannsdótti  Askur frá Efsta-Dal I  10,73
32  Guðbjörn Tryggvason  Stjörnustígur frá Selfossi  11,30
33  Finnur Jóhannesson  Tinna Svört frá Glæsibæ  0,00
34  Ragnar Tómasson  Svana frá Hávarðarkoti  0,00
35  Bjarni Bjarnason  Dalvar frá Horni I  0,00
36  Jóhann Kristinn Ragnarsson  Ásadís frá Áskoti  0,00
37  Gísli Gíslason  Gola frá Stokkseyri  0,00
38  Lárus Jóhann Guðmundsson  Tinna frá Árbæ  0,00

 skeid1

250

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD