Konráð Valur Sveinsson og Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu sigruðu Ljósaskeiðið

Konráð Valur Sveinsson og Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu sigruðu Ljósaskeiðið

Deila

Góðum degi á Metamóti Sptetts er nú lokið og var loka greiðni Ljósaskeið, Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu sigruðu á tímanum 7,60. Hér fyrir neðan má sjá nánar úrslit.

18
Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli- stjörnótt … 9 Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði 7.69 7.60 7.60 1
35
Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vi… 15 Andri frá Hafsteinsstöðum Orka frá Hafsteinsstöðum 7.78 7.81 7.78 2
20
Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð- einlitt 10 Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi 8.06 7.79 7.79 3
5
Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 14 Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum 7.95 7.81 7.81 4
7
Daníel Ingi Larsen Flipi frá Haukholtum Rauður/milli- tvístjörnó… 10 Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fjöður frá Haukholtum 8.12 8.10 8.10 5
38
Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni Jarpur 9 Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þula frá Hólum 8.14 8.18 8.14 6
29
Tómas Örn Snorrason Goði frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- einlitt gl… 12 Gári frá Auðsholtshjáleigu Hlökk frá Laugarvatni 8.31 x 8.31 7
25
Axel Geirsson Tign frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 11 Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi 8.58 8.35 8.35 8
3
Jón Haraldsson Gutti frá Hvammi Brúnn/dökk/sv. skjótt 17 Gustur frá Hóli Lucy frá Hvammi x 8.38 8.38 9
8
Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ei… 14 Ljósvaki frá Akureyri Mósa frá Suður-Nýjabæ x 8.43 8.43 10
32
Jóhann Kristinn Ragnarsson Ásadís frá Áskoti Rauður/bleik- skjótt 10 Álfasteinn frá Selfossi Fiðla frá Áskoti x 8.46 8.46 11
30
Sylvía Sigurbjörnsdóttir Bambi frá Hrafnsholti Brúnn/milli- einlitt 8 Hvammur frá Norður-Hvammi Ekkja frá Eystri-Grund 8.53 8.51 8.51 12
2
Árni Sigfús Birgisson Vinkona frá Halakoti Leirljós/Hvítur/milli- e… 12 Vörður frá Syðri-Gróf 1 Vin frá Selfossi 8.97 8.56 8.56 13
31
Hanna Rún Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur e… 9 Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1 9.19 8.58 8.58 14
19
Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur.mósóttur/milli… 10 Ægir frá Litlalandi Aða frá Húsavík x 8.59 8.59 15
28
Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli- stjarna.nö… 7 Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði x 8.66 8.66 16
4
Guðmundur Jónsson Ólmur frá Böðmóðsstöðum 2 Jarpur/milli- einlitt 12 Flengur frá Böðmóðsstöðum 2 Jóka frá Höfðabrekku 8.91 8.67 8.67 17
22
Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt 12 Heimir frá Vatnsleysu Nýja-Olla frá Skarði 8.91 x 8.91 18
36
Þórarinn Ragnarsson Stúlka frá Hvammi Brúnn/milli- einlitt 6 Stáli frá Kjarri Löpp frá Hvammi 9.00 x 9.00 19
11
Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt 10 Sleipnir frá Efri-Rauðalæk Brenna frá Flugumýri II 9.11 x 9.11 20
26
Gunnlaugur Bjarnason Garún frá Blesastöðum 2A Bleikur/fífil- einlitt 9 Aron frá Strandarhöfði Glíma frá Kjarnholtum I 9.56 9.94 9.56 21
12
Halldór Svansson Baugur frá Efri-Þverá Rauður/milli- blesótt 10 Knarri frá Kópavogi Byrjun frá Kópavogi 9.79 9.68 9.68 22
6
Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli- einlitt 7 Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II x 9.79 9.79 23
10
Gísli Gíslason Gola frá Stokkseyri Jarpur/rauð- stjörnótt 9 Hágangur frá Narfastöðum Hryna frá Stokkseyri 9.91 9.79 9.79 24
9
Sigurfinnur Bjarkarsson Spuni frá Stokkseyri Jarpur/milli- skjótt 6 Illingur frá Tóftum Hryna frá Stokkseyri 9.80 x 9.80 25
33
Lárus Sindri Lárusson Þota frá Sauðanesi Bleikur/álóttur einlitt 6 Þytur frá Neðra-Seli Ósk frá Sauðanesi x 10.24 10.24 26

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD