Skeiðmóti Meistaradeildar lokið,

Skeiðmóti Meistaradeildar lokið,

Deila

Sigurður V. Matthíasson sigraði 150m. skeiðið á Létti frá Eiríksstöðum á tímanum 14,34 en þeir eiga jafnframt besta tíma ársins. Sigurbjörn Bárðarson sigraði gæðingaskeiðið á Flosa frá Keldudal með 8,17 í einkunn.

Það var lið Heimahaga sem sigraði liðaskjöldinn í 150m. skeiðinu og liðaskjöldinn í gæðingaskeiðinu sigraði lið Ganghesta/Margrétarhofs

Hér fyrir neðan er hægt að sjá niðurstöður úr báðum greinunum.

Gæðingaskeið

” Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Meðaleinkunn
1 Sigurbjörn Bárðarson, Flosi frá Keldudal 8,17
Umferð 1 7,50 7,00 7,50 8,00 7,00
Umferð 2 8,00 7,50 7,50 8,20 7,00
2 Edda Rún Ragnarsdóttir, Tign frá Fornusöndum 7,54
Umferð 1 7,00 7,50 7,00 8,69 7,00
Umferð 2 7,50 7,50 7,00 8,60 6,50
3 Árni Björn Pálsson, Fróði frá Laugabóli 7,54
Umferð 1 8,00 7,50 8,00 8,20 0,00
Umferð 2 8,50 7,50 8,00 8,00 4,00
4 Teitur Árnason, Hrafnhetta frá Hvannstóði 7,50
Umferð 1 6,50 6,50 7,00 8,50 8,00
Umferð 2 7,00 6,00 7,00 8,80 8,50
5 Sigurður Vignir Matthíasson, Gormur frá Efri-Þverá 7,25
Umferð 1 7,00 7,00 6,50 9,10 7,50
Umferð 2 7,00 7,00 7,00 8,90 8,00
6 Ævar Örn Guðjónsson, Gjafar frá Þingeyrum 7,25
Umferð 1 6,50 6,50 7,00 8,70 7,50
Umferð 2 7,00 6,50 6,50 8,80 7,00
7 Elvar Einarsson, Hrappur frá Sauðárkróki 7,21
Umferð 1 6,50 6,00 7,00 8,70 6,50
Umferð 2 7,00 6,50 7,00 8,50 6,00
8 Davíð Jónsson, Irpa frá Borgarnesi 7,17
Umferð 1 7,00 7,50 7,50 8,20 2,00
Umferð 2 8,00 7,50 7,50 8,00 0,00
9 Jakob Svavar Sigurðsson, Ægir frá Efri-Hrepp 7,13
Umferð 1 7,00 6,50 6,50 9,00 7,00
Umferð 2 7,00 7,00 6,50 8,80 7,00
10 Reynir Örn Pálmason, Ása frá Fremri-Gufudal 7,13
Umferð 1 6,50 6,00 7,00 8,70 7,50
Umferð 2 6,50 6,00 6,50 8,80 7,00
11 Bjarni Bjarnason, Glúmur frá Þóroddsstöðum 6,75
Umferð 1 6,50 6,00 7,50 8,20 0,00
Umferð 2 6,50 6,50 7,50 8,30 3,00
12 Hanna Rún Ingibergsdóttir, Flótti frá Meiri-Tungu 1 6,67
Umferð 1 6,00 6,00 7,00 8,20 4,00
Umferð 2 6,00 5,00 6,50 8,50 3,00
13 Daníel Jónsson, Minning frá Ketilsstöðum 6,58
Umferð 1 6,00 6,50 7,00 8,70 0,00
Umferð 2 6,50 6,50 7,50 8,50 5,00
14 Þórarinn Ragnarsson, Funi frá Hofi 6,54
Umferð 1 7,00 6,00 7,00 8,90 3,00
Umferð 2 7,50 6,00 7,50 8,60 2,00
15 Elvar Þormarsson, Undrun frá Velli II 6,54
Umferð 1 6,50 6,00 6,00 8,90 5,00
Umferð 2 6,00 6,50 7,00 8,60 3,00
16 Sylvía Sigurbjörnsdóttir, Spói frá Litlu-Brekku 6,46
Umferð 1 5,50 6,50 6,50 9,40 7,00
Umferð 2 6,50 6,50 6,50 9,50 7,00
17 Hinrik Bragason, Gletta frá Bringa 6,46
Umferð 1 7,00 6,50 6,00 9,40 6,50
Umferð 2 7,00 6,00 6,50 9,20 5,00
18 Viðar Ingólfsson, Sleipnir frá Skör 6,46
Umferð 1 6,50 6,50 6,50 9,20 4,50
Umferð 2 6,50 6,00 7,00 9,10 5,50
19 Ragnar Tómasson, Þöll frá Haga 6,42
Umferð 1 7,00 7,50 7,50 8,40 0,00
Umferð 2 7,50 5,00 7,00 8,50 0,00
20 Guðmar Þór Pétursson, Segull frá Akureyri 5,25
Umferð 1 6,00 5,50 6,00 10,20 5,00
Umferð 2 6,00 5,50 5,50 10,30 6,00
21 Gústaf Ásgeir Hinriksson, Flosi frá Búlandi 4,58
Umferð 1 6,00 6,50 7,00 9,20 4,00
Umferð 2 7,00 0,00 6,00 0,00 4,50
22 Konráð Valur Sveinsson, Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 4,46
Umferð 1 0,00 0,00 5,00 0,00 3,50
Umferð 2 7,00 8,00 7,50 7,80 2,50
23 Bergur Jónsson, Flugnir frá Ketilsstöðum 4,25
Umferð 1 6,00 0,00 3,00 0,00 4,00
Umferð 2 4,50 6,50 7,00 8,80 4,00
24 Sigurður Óli Kristinsson, Snælda frá Laugabóli 4,08
Umferð 1 7,00 6,00 7,00 8,50 2,00
Umferð 2 6,50 0,00 0,00 0,00 3,00

150m. skeið

” Sprettur 1 Betri sprettur Einkunn
1 ” Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum ” 14,34 14,34 7,66
2 ” Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi ” 15,15 14,39 7,61
3 ” Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli ” 16,17 14,53 7,47
4 ” Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I ” 0,00 14,61 7,39
5 ” Guðmar Þór Pétursson Ör frá Eyri ” 0,00 14,63 7,37
6 ” Hinrik Bragason Gletta frá Bringa ” 14,68 14,68 7,32
7 ” Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ ” 15,56 14,77 7,23
8 ” Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum ” 0,00 14,84 7,16
9 ” Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal ” 14,86 14,86 7,14
10 ” Teitur Árnason Veigar frá Varmalæk ” 0,00 15,02 6,98
11 ” Ævar Örn Guðjónsson Blossi frá Skammbeinsstöðum 1 ” 0,00 15,03 6,97
12 ” Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum ” 15,07 15,07 6,93
13 ” Ragnar Tómasson Odda frá Halakoti ” 0,00 15,20 6,80
14 ” Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga ” 15,24 15,24 6,76
15 ” Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi ” 0,00 15,46 6,54
16 ” Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík ” 0,00 15,48 6,52
17 ” Þórdís Erla Gunnarsdóttir Lilja frá Dalbæ ” 0,00 15,69 6,31
18 ” Daníel Jónsson Minning frá Ketilsstöðum ” 0,00 16,11 5,89
19 ” Elvar Einarsson Hrappur frá Sauðárkróki ” 16,21 16,21 5,79
20 ” Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum ” 16,58 16,48 5,52
21 ” Jakob Svavar Sigurðsson Gjálp frá Ytra-Dalsgerði ” 0,00 17,61 4,39
22 ” Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum ” 0,00 0,00 0,00
23 ” Viðar Ingólfsson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi ” 0,00 0,00 0,00
24 ” Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II ” 0,00 0,00 0,00

 

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD