Kristján Árni Birgisson og Sjéns frá Bringu fører Børneflok til Landsmót

Kristján Árni Birgisson og Sjéns frá Bringu fører Børneflok til Landsmót

Deila
Kristján Árni Birgisson

Børneflok

 

Mót: IS2016LM0088 – Landsmót hestamanna 2016 Dags.: 27.6.2016

Félag: Landsmót hf

Sæti Keppandi Heildareinkunn

1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 8,88

2 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,86

3 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 8,83

4 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 8,71

5 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 8,68

6 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 8,65

7 Fjóla Rún Sölvadóttir / Fjöður frá Ólafsvík 8,63

8 Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 8,62

9 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 8,62

10 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Gjafar frá Hæl 8,60

11 Sveinn Sölvi Petersen / Freyja frá Brú 8,59

12 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 8,59

13 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 8,53

14 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 8,49

15 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 8,49

16 Aron Ernir Ragnarsson / Ísadór frá Efra-Langholti 8,48

17 Sindri Snær Stefánsson / Tónn frá Litla-Garði 8,48

18 Unnsteinn Reynisson / Finnur frá Feti 8,47

19 Jón Ársæll Bergmann / Náttfari frá Bakkakoti 8,42

20 Lilja Dögg Ágústsdóttir / Dáð frá Eyvindarmúla 8,40

21-22 Þórey Þula Helgadóttir / Þöll frá Hvammi I 8,39

21-22 Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 8,39

23-24 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 8,38

23-24 Þorvaldur Logi Einarsson / Ísdögg frá Miðfelli 2 8,38

25 Auður Rós Þormóðsdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 8,38

26 Andrea Ína Jökulsdóttir / Eldur frá Kálfholti 8,37

27-28 Þorleifur Einar Leifsson / Hekla frá Hólkoti 8,36

27-28 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Glaður frá Kjarnholtum I 8,36

29 Katrín Diljá Vignisdóttir / Klængur frá Skálakoti 8,35

30-31 Björg Ingólfsdóttir / Reynir frá Flugumýri 8,35

30-31 Anna Sif Mainka / Ræll frá Hamraendum 8,35

32 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi 8,34

33 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,34

34 Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 8,31

35 Hrund Ásbjörnsdóttir / Fiðla frá Sólvangi 8,29

36 Nikola Maria Anisiewic / Drift frá Dalvík 8,27

37 Ester Þóra Viðarsdóttir / Ýmir frá Garðabæ 8,27

38 Þórdís Birna Sindradóttir / Kólfur frá Kaldbak 8,27

39 Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sindri frá Keldudal 8,24

40 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 8,23

41 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Glóð frá Þórukoti 8,23

42 Þrúður Kristrún Hallgrímsdótti / Þerney frá Brekku, Fljótsdal 8,21

43 Oddný Lilja Birgisdóttir / Boði frá Hvoli 8,20

44 Kristína Rannveig Jóhannsdótti / Eskja frá Efsta-Dal I 8,20

45 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Aron frá Eystri-Hól 8,19

46 Baldur Logi Sigurðsson / Össur frá Valstrýtu 8,19

47 Sigurður Steingrímsson / Harpa frá Litla-Moshvoli 8,16

48-49 Sunna Lind Sigurjónsdóttir / Máttur frá Miðhúsum 8,15

48-49 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 8,15

50 Elín Edda Jóhannsdóttir / Geisli frá Keldulandi 8,13

51 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Völsungur frá Skarði 8,12

52 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Miðill frá Kistufelli 8,11

53 Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 8,09

54 Arndís Ólafsdóttir / Álfadís frá Magnússkógum 8,05

55 Sveinbjörn Orri Ómarsson / Frosti frá Kjalvararstöðum 8,03

56 Tinna Guðrún Alexandersdóttir / Garpur frá Ytri-Kóngsbakka 7,98

57 Flóra Rún Haraldsdóttir / Drífandi frá Saurbæ 7,96

58 Unndís Ida Ingvarsdóttir / Dama frá Stakkhamri 2 7,93

59 Brynja Anderiman / Mökkur frá Kópavogi 7,89

60 Karin Thelma Bernharðsdóttir / Lúkas frá Miðkoti 7,78

61 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir / Lotning frá Minni-Borg 7,74

62 Elín Þórdís Pálsdóttir / Tryggur frá Austurkoti 7,69

63 Kristinn Örn Guðmundsson / Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá 6,77

64-68 Margrét Ásta Hreinsdóttir / Prins frá Garðshorni 0,00

64-68 Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku 0,00

64-68 Embla Sól Arnarsdóttir / Blæja frá Fellskoti 0,00

64-68 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir / Mökkur frá Álfhólum 0,00

64-68 Samúel Liljendal Friðfinnsson / Snót frá Dalsmynni 0,00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD